Mai tattara bayanai na PG20
Mai shigar da bayanan PG20 ƙaramin ƙaramin ƙarfi ne na tsarin RTU. Yana ɗaukar microcomputer guda ɗaya na guntu na ARM mai girma a matsayin ainihin, kuma yana kunshe da madaidaicin amplifier na aiki, guntu mai dubawa, da'irar sa ido da shigar da madauki da fitarwa, da sauransu, kuma an saka shi cikin tsarin sadarwa. Ƙirƙirar bayanan saye na RTU mai nisa yana da halaye na barga aiki da babban aiki mai tsada. Tun da PG20 mai tattara bayanai an tsara shi musamman don haɗa samfuran masana'antu, yana ɗaukar ƙira ta musamman dangane da kewayon zafin jiki, rawar jiki, daidaitawar lantarki da bambance-bambancen mu'amala, wanda ke tabbatar da kwanciyar hankali a cikin yanayi mara kyau kuma yana ba da kayan aiki masu inganci don kayan aikin ku. ingancin tabbacin.
Ƙayyadaddun Fasaha
Tushen wutan lantarki | Batir Lithium da aka Gina (3.6V) |
Samar da Wutar Lantarki na waje | Samar da Wutar Lantarki na 3.6V na Waje don Sassan Sadarwar Mita, Yanzu≤80mA |
Amfani Yanzu | Tsayawa ta 30μA, yana canja wurin kololuwar 100mA |
Rayuwar Aiki | 2 shekaru (karantawa a cikin mintuna 15, canja wurin a cikin tazarar sa'o'i 2) |
Sadarwa | Ɗauki tsarin sadarwar NB, ta hanyar mitar B1, B2, B3, B5, B8, B12, B13 da B17 don karɓa da aika saƙo, amfani da bayanan kowane wata ƙasa da 10M |
Lokacin Logger Data | Ana iya adana bayanai a cikin na'urar har tsawon watanni 4 |
Kayayyakin Rufe | Aluminum Cast |
Class Kariya | IP68 |
Yanayin Aiki | -40 ℃ ~ -70 ℃, ≤100% RH |
Yanayi Injin Injiniya | Class O |
Electromagnetic Class | E2 |