PUTF205 Mai ɗaukar nauyi Ultrasonic Flow Mita
PUTF205 šaukuwa wucewa-lokaci ultrasonic kwarara mita yana amfani da ƙa'idar lokacin wucewa. Ana ɗora transducer a waje da saman bututu ba tare da buƙatun tsayawar kwarara ko yanke bututu ba. Yana da sauqi qwarai, dacewa don shigarwa, daidaitawa da kiyayewa. Daban-daban masu girma dabam na masu fassara suna biyan buƙatun auna daban-daban. Bugu da ƙari, zaɓi aikin aunawa makamashin zafi don cimma cikakken binciken makamashi gaba ɗaya. Ana amfani da shi sosai a cikin kulawar sarrafawa, gwajin ma'auni na ruwa, gwajin ma'auni na dumama, saka idanu mai dacewa da makamashi azaman sauƙin shigarwa da fa'idodin aiki mai sauƙi.
Mai watsawa
| Ƙa'idar Aunawa | Lokacin wucewa |
| Gudu | 0.01 - 12 m/s, Ma'auni Bi-direction |
| Ƙaddamarwa | 0.25mm/s |
| Maimaituwa | 0.1% |
| Daidaito | ± 1.0% R |
| Lokacin Amsa | 0.5s ku |
| Hankali | 0.003m/s |
| Damuwa | 0-99s (mai daidaitawa ta mai amfani) |
| Ruwan da ya dace | Tsaftace ko kankanin adadin daskararru, ruwa mai kumfa, Turbidity <10000 ppm |
| Tushen wutan lantarki | AC: 85-265V DC: 12-36V/500mA |
| Shigarwa | Mai ɗaukar nauyi |
| Class Kariya | IP66 |
| Yanayin Aiki | -40 ℃ zuwa +75 ℃ |
| Kayayyakin Yaki | ABS |
| Nunawa | 4X8 Sinanci Ko 4X16 Turanci, Backlit |
| Na'urar aunawa | mita, ft, m³, lita, ft³, galan, ganga da dai sauransu. |
| Fitar Sadarwa | 4 ~ 20mA, OCT, RS485 (Modbus-RUT), Data Logger |
| Sashin Makamashi | Naúrar: GJ, Fita: KWh |
| Tsaro | Kulle faifan maɓalli, Kulle tsarin |
| Girman | 270*246*175mm |
| Nauyi | 3kg |
Mai fassara
| Class Kariya | IP67 |
| Ruwan Zazzabi | Std. transducer: -40 ℃ ~ 85 ℃ (Max.120 ℃) Babban Zazzabi: -40 ℃ ~ 260 ℃ |
| Girman Bututu | 20mm ~ 6000mm |
| Girman Mai Fassara | S 20mm ~ 40mm M 50mm ~ 1000mm L 1000mm ~ 6000mm |
| Abun Transducer | Std. Aluminum gami, High Temp.(PEEK) |
| Tsawon Kebul | Std. 5m (na musamman) |
KAYAN DA AKA SAMU
Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana
中文











