samfurori

PUTF203 Na hannu Ultrasonic Flow Mita

Siffofin:

● Ƙananan Girma, Sauƙi don ɗauka da Sauƙaƙen Shigarwa.
Batirin Lithium mai Caja A ciki na iya Ci gaba da Aiki na Sa'o'i 14.
● Layukan Nuni Gudun Gudun Gudun Gudun Gudun 4, Matsayin Gudawa, Ƙarfi da Matsayin Mita.
● Manne akan Hawa, Yanke Bututu Mara Bukata Ko Katsewar Sarrafa.
● Ruwan Zazzabi -40 ℃ ~ 260 ℃.
● Ajiye bayanan da aka gina a ciki Ba zaɓi bane.
● Ya dace da Ma'aunin Gudun DN20-DN6000 Ta Zaɓin Masu Fassara Girma daban-daban.
● Ma'auni guda biyu, Faɗin Ma'auni.


Takaitawa

Ƙayyadaddun bayanai

Hotunan kan-site

Aikace-aikace

PUTF203 na hannu mai ɗaukar lokaci-lokaci ultrasonic kwarara mita yana amfani da ƙa'idar lokacin wucewa.Ana ɗora transducer a waje da saman bututu ba tare da buƙatun tsayawar kwarara ko yanke bututu ba.Yana da sauqi qwarai, dacewa don shigarwa, daidaitawa da kiyayewa.Daban-daban masu girma dabam na masu fassara suna biyan buƙatun auna daban-daban.Bugu da ƙari, zaɓi aikin aunawa makamashin zafi don cimma cikakken binciken makamashi gaba ɗaya.A matsayin ƙaramin girma, mai sauƙin ɗauka, shigarwa mai sauƙi, ana amfani da shi sosai a cikin ma'aunin wayar hannu, daidaitawa, filayen kwatanta bayanai da sauransu.

Samfuran mu kayan aiki ne masu mahimmanci ga ƙwararru a cikin ma'aunin wayar hannu da masana'antar daidaitawa.Ƙarfinsa, karɓuwa, da haɗin gwiwar mai amfani sun sa ya zama abin dogaro da ingantaccen kayan aiki don ma'auni na daidaitattun bayanai da bincike.Ta amfani da wannan samfur, za ku iya inganta daidaito da yawan aiki, da ɗaukar nazarin bayanai zuwa wani sabon matakin.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Mai watsawa

    Ƙa'idar Aunawa Lokacin wucewa
    Gudu 0.01 - 12 m/s, Ma'auni Bi-direction
    Ƙaddamarwa 0.25mm/s
    Maimaituwa 0.1%
    Daidaito ± 1.0% R
    Lokacin Amsa 0.5s ku
    Hankali 0.003m/s
    Damping 0-99s (mai daidaitawa ta mai amfani)
    Ruwan da ya dace Tsaftace ko kankanin adadin daskararru, ruwa mai kumfa, Turbidity <10000 ppm
    Tushen wutan lantarki AC: 85-265V, ginannen baturin lithium mai caji na iya ci gaba da aiki na awanni 14
    Class Kariya IP65
    Yanayin Aiki -40 ℃ ~ 75 ℃
    Kayayyakin Rufe ABS
    Nunawa 4X8 Sinanci Ko 4X16 Turanci, Backlit
    Na'urar aunawa mita, ft, m³, lita, ft³, galan, ganga da dai sauransu.
    Fitar Sadarwa Logger Data
    Tsaro Kulle faifan maɓalli, Kulle tsarin
    Girman 212*100*36mm
    Nauyi 0.5kg

    Mai fassara

    Class Kariya IP67
    Ruwan Zazzabi Std.transducer: -40 ℃ ~ 85 ℃ (Max.120 ℃)
    Babban zafin jiki: -40 ℃ ~ 260 ℃
    Girman Bututu 20mm ~ 6000mm
    Girman Mai Fassara S 20mm ~ 40mm
    M 50mm ~ 1000mm
    L 1000mm ~ 6000mm
    Abun Transducer Std.Aluminum gami, High Temp.(PEEK)
    Tsawon Kebul Std.5m (na musamman)

    PUTF203 Na Hannu Ultrasonic Flow Mita

    Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana